KITENGO CHA UHAULISHAJI WA
TECHNOLOJIA KWA WAKULIMA

* Kuhaulisha tekinolojia za uzalishaji wa 2ao la miwa kwa wakulima kwa kutumia mbinu mbalimbali
kama vile shamba darasa, shamba la mfano, njia ya utangazaji kupitia redio Abood na kudurufu
vitabu na vipeperushi, macnyesho ya siku ya wakulima nanenane,

* Kufanya tathimini na ufuatiliaji wa kazi zote zifanyikazo katika kilimo cha miwa

+ Uhamasishaji wa kilimo cha miwa kwa wakulima ili kvwawezesha kuzalisha miwa kwa tija

Flafwaniliaji Wa Kazi Za Skamba

Shevehe ¥a Kukiimr Shamba Darass

= Uanzishaji wa mashamba ya mfano na mashamba darasa katika maeneo ya Kilombero na
Mtibwa

= Uanzishaji wa vitzlu B vya mbegu katika maeneo ya wakulima

= Kutoa mafunzo kwa maafisa ugani na kudurufu vitabu na vipeperushi mbalimbali

# Usambazaji wa tekinojia za miwa kwa kutumia radio
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